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AQUATIC PROCESSORS ASSOCIATION OF TANZANIA[APAT] 

 

 

 

 

                           MANUFAA YA UANACHAMA APAT : 4.6.1 

Jedwali Na 1: Manufaa ya mwanachama wa APAT. 

HUDUMA ZA BURE HUDUMA ZA KULIPIA 

Kupata  taarifa za masoko ya ndani na nje ya nchi. Malipo ya kiingilio cha mwanachama (mara moja). 

Kupata miongozo ya mbinu bora za uchakataji. Malipo ya ada  ya  mwanchama (kila mwaka). 

Fursa ya  usajili wa bidhaa (Bar Code, TBS na BRELA). Malipo  ya cheti / kitambulisho cha uanachama 

(kila mwaka). 

Kupata fursa za mafunzo ndani na nje ya nchi.  

Kuchaguliwa au kuchagua viongozi wa APAT.  

Fursa ya kushiriki semina, makongamano  na warsha 

maalumu za tasnia (ndani na nje ya nchi). 

 

Kushiriki maonesho ya biashara ya kitaifa na kimataifa 

(Sabasaba) na kilimo (Nanenane). 

 

Kutangaza bidhaa na mazao ya viumbe maji katika 

masoko ya kikanda, kitaifa  na kimataifa  kupitia 

maonesho. 

 

Kupata ufadhili wa mitaji na ufadhili wa kuyafikia 

masoko ya nje ya nchi. 

 

Kuwa na soko la pamoja.  

Kuunganishwa kwenye taasisi za kifedha kwaajili ya 

uwezeshwaji mitaji. 

 

Kutangaza bidhaa na mazao ya viumbe maji kwenye 

mitandao ya kijamii na tovuti ya APAT. 

 

Kutangaza LOGO  ya kampuni au kikundi chako 

kwenye tovuti ya APAT 

 

 

Cell phone No: +255 620 857 376 

                            +255 673 455 683 

                            +255 758 613 591 

E-Mail : info@apat.or.tz 

Website: www.apat.or.tz 

 

P.o. Box 21 

Mkuranga  

PWANI 

TANZANIA 

EAST AFRICA 


